TỪ TUẤN NGHĨA 43 Độc thân Tìm người để kết hôn Bình Tân, Hồ Chí Minh
Một người bạn đời vui vẻ hòa đồng, đơn giản, dễ gần, có sự tự do riêng tư của mỗi người, yêu chân thành để có được chân tình ..
Tuan 33 Độc thân Tìm người để kết hôn Cao Lãnh, Đồng Tháp
Tìm bạn đời
Phuc 30 Độc thân Tìm bạn đời An Xuyên, Cà Mau
Phù hợp
Thi Tran 36 Độc thân Tìm người để kết hôn Colorado, Mỹ
De lap gia dinh. Con gai duoi 28 tuoi, doc than, chua bao gio co gia dinh, chua bao gio co con. Biet noi hoac viet tieng Anh.
Tú 32 Độc thân Tìm người để kết hôn Kiến An, Hải Phòng
Trước tiên tôi muốn kết bạn, nói chuyện, sau nếu thấy phù hợp tính cách, tôi mong muốn tiến tới kết hôn.
Trung bui 32 Độc thân Tìm người để kết hôn tran-phu, Hà Tĩnh
Thấu hiểu nhau
Luc bình tim 62 Ly dị Tìm bạn đời Tân Hưng, Hồ Chí Minh
Đã đóng hồ sơ
Huỳnh Phi 47 Ly dị Tìm người để kết hôn Sài Gòn, Hồ Chí Minh
Hiền lành, chung thuỷ, không gia trưởng biết lo cho gia đình
Trần Nguyễn 56 Độc thân Tìm người để kết hôn Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Người phụ nữ chân thành, giản dị, nghiêm túc, cùng nhau tìm hiểu Cảm thấy hợp thì mình thì mình tiến xa hơn và chung sống cùng nhau. XIN CẢM ƠN
Lê Tấn Trí 41 Độc thân Tìm người để kết hôn Xuân Hòa, Hồ Chí Minh
Người phụ nữ biết yêu thương, chia sẻ,
Nguyên Mai 51 Độc thân Tìm bạn đời Long Châu, Vĩnh Long
Tìm bạn lịch sự, đạo Đức, tuổi trên 55 , nghiêm túc, mấy anh tìm bạn nói chuyện cho vui , hoặc tiêu chuẩn cao cảm phiền ko kết bạn nhé, cảm ơn
Trần Dũng 64 Độc thân Tìm bạn đời Cái Răng, Cần Thơ
Tìm Bạn điời Biet quan tam chia se , trân trong và chăm sóc gia dinh- giao tiếp tốt,sống tình càm và chung thủy,kg vướng bận con cái..
lê gia 39 Ly dị Tìm người để kết hôn Bàu Bàng, Hồ Chí Minh
Mình mong muốn tìm 1 người con gái có đạo đức,dù có dóng gió thì tìm cách giải quyết chứ đừng rời đi. 0932121153,a sắp già rồi,mong đc gặp em sớm hơn.
Khanh 42 Độc thân Tìm người để kết hôn Phú Yên, Đắk Lắk
Giàu có vật chất và xinh đẹp ai người con trai đàn ông nào mà chả thích.nhung tất cả đều vô nghĩa khi sống cùng mà ko hiểu nhau và ko tôn trọng lẫn nhau
NHùng 37 Độc thân Tìm người để kết hôn Yên Mạc, Ninh Bình
Muốn tìm bạn nữ có thể gặp gỡ nếu ok mình tiến xa hơn. Mẹ đơn thân 1 con gái cũng đc ạ
Phuong trinhAIS 60 Độc thân Tìm bạn đời Tân Phú, Hồ Chí Minh
Tùy duyên
Nguyễn Thị Ngọc Yến... 43 Ly dị Tìm người để kết hôn Vũng Tàu, Hồ Chí Minh
Tìm người bạn trai cao 1m70 , thích quen người Việt Nam
Nguyễn Hoàng Anh 35 Độc thân Tìm người để kết hôn Biên Hòa, Đồng Nai
Nghiêm túc, không đùa giỡn trong chuyện tình cảm
Thành 41 Độc thân Tìm người để kết hôn Tân Thuận, Hồ Chí Minh
Mong gặp bạn nữ chân thành, biết quan tâm và có định hướng nghiêm túc. Nếu hợp có thể cùng nhau đi lâu dài.
Kevin 46 Độc thân Tìm người để kết hôn West Virginia, Mỹ
Dễ nhìn, thật thà kg dối lừa. Chung thủy. Ưu tiên gái 1 con.
ehenho.com